Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu sổ riêng thổ cư mặt tiền kinh doanh hẻm văn phương, tt 495tr nhận nhà ở

Ngày đăng: 19/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

NHÀ LẦU SỔ RIÊNG THỔ CƯ CHỈ 500TRIỆU NGAY PHƯỜNG TÂN TRIỀU - Diện tích: 5m x23m sổ riêng, thổ cư toàn bộ - Cách mặt đường lớn 6m, đủ mọi tiện ích - Điện nước đầy đủ, dân cư ở kín - an ninh Giá yêu thương 2 tỷ2 ngân hàng hỗ trợ 75% (Còn thương lượng cho khách thiện chí) Gọi em 0933716772 xem nhà trực tiếp , gặp chủ ép giá ạ !

Xem thêm

Liên hệ:

093 371 ****

Vị trí bản đồ

495 triệu

4 PN, 2 WC
116 m²
4,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Văn Phương, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu sổ riêng thổ cư mặt tiền kinh doanh hẻm văn phương, tt 495tr nhận nhà ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.