Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ 96m2, 1 trệt 1 lửng, Ngay HL 7, Tân Triều, Đồng Nai

Ngày đăng: 23/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Nhà 1 trệt 1 lửng đúc, mới xây, kiên cố, thiết kế hiện đại. Mặt tiền đường nhựa 8m. Ngay HL7, p Tân Triều, Đồng Nai. Gần cầu Bạch Đằng 2, KDL làng bưởi Tân Triều - DT: 96m2 ngang 4m dài 24m - Có sân để xe ô tô, phòng khách, bếp, 3 PN, 2WC, có phòng thờ, có logia giặt đồ ở phía sau - Chỉ cần thanh toán 684 triệu, vào ở ngay - Giá full 1 tỷ 369 triệu - Sổ hồng riêng, có hoàn công - Ngân hang hỗ trợ vay 50% - Liên hệ: 0786737961 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

078 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
13,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hương Lộ 7, X. Bình Lợi, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
HG

Huỳnh Giao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ 96m2, 1 trệt 1 lửng, Ngay HL 7, Tân Triều, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.