Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp Bank, Bán Gấp Nhà 1 Trệt 1 Lầu Thuận Tiện Kinh Doanh ngay mặt tiền hẻm Văn Phương

Ngày đăng: 12/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Ngộp ngân hàng Chủ CẦN BÁN NHANH nhà Lầu Sổ Riêng - Cách chợ, trường học các cấp chỉ 300m - Cách BigC Tân Phong 10 phút di chuyển - Diện tích : 5m x 23m (116m2) - Sổ hồng riêng - Thổ cư - Ngân hàng hỗ trợ lên đến 80% dài hạn lên đến 30năm, lãi suất ưu đãi - Nước máy, điện, hạ tầng hoàn thiện vào ở ngay Thanh toán 700 triệu dọn vào ở ngay ạ Gọi em 0933716772 để thương lượng và làm việc chính chủ ạ!!!

Xem thêm

Liên hệ:

093 371 ****

Vị trí bản đồ

700 triệu

3 PN, 2 WC
116 m²
6,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Văn Phương, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp Bank, Bán Gấp Nhà 1 Trệt 1 Lầu Thuận Tiện Kinh Doanh ngay mặt tiền hẻm Văn Phương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.