Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 sân xe hơi sổ hồng riêng thổ cư 100% gần cầu bạch đằng 2, tt 250tr nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Thanh toán 250 triệu nhận nhà sổ riêng thổ cư Nhà đang xây dựng .dt 4x21m .đường bê tông Cách trung tâm biên hòa 10 phút chạy xe Lh 0933716772 có zalo

Xem thêm

Liên hệ:

093 371 ****

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

2 PN, 1 WC
86 m²
14,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Hương Lộ 7, X. Tân Bình, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
P

Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 sân xe hơi sổ hồng riêng thổ cư 100% gần cầu bạch đằng 2, tt 250tr nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.