Tin đăng đã hết hạn.

5 năm thuê nhà = mất trắng 300 triệu! Sao không mua luôn nhà chỉ với 350 triệu

Ngày đăng: 02/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Em đang có căn nhà cực kỳ đáng sống: Diện tích 85m², 3 phòng ngủ, 2 toilet, sân đậu ôtô, sổ hồng riêng, thổ cư 100%. "Chỉ cần 350 triệu là mình có thể dọn vào ở ngay, phần còn lại hỗ trợ vay. Không cần xoay sở quá nhiều. ". Nhà mới 85m2 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng thờ, sân để ô tô. Sổ hồng riêng Thổ cư 100% Công chứng sang tên ngay. Vị trí đẹp: Gần UBND, chợ, trường học, siêu thị, trạm y tế. Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, đường xe hơi vào tận nhà. Gọi ngay cho em Quyền để xem nhà và sở hữu tổ ấm của chính mình!

Xem thêm

Liên hệ:

086 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
17,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Long Chiến, X. Bình Lợi, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
QP

Quyền Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 5 năm thuê nhà = mất trắng 300 triệu! Sao không mua luôn nhà chỉ với 350 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.