Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lầu tại Tân Triều, Biên Hòa 90m2 sổ riêng giá 1.99 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà lầu tại Tân Triều, Biên Hòa 90m2 sổ riêng giá 1.99 tỷ. Vị trí: Phường Tân Triều, Biên Hòa. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Diện tích: 90m² (sổ riêng, thổ cư 100%). Đường trước nhà rộng 8m, chỉ 1 sẹc ra lộ giới 20m. Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thoáng mát. Gần chợ, trường học, UBND phường. Có sẵn điện, nước máy. Di chuyển về trung tâm Biên Hòa chỉ 10 phút. Giá bán: 1 tỷ 990 triệu (có thương lượng). Trả trước chỉ từ 600 triệu. Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%. Lãi suất ưu đãi 5.5%/năm trong 2 năm đầu. Tặng kèm bộ nội thất trị giá 100 triệu. Liên hệ xem nhà: Em Oanh 0379051680

Xem thêm

Liên hệ:

037 905 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
20,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Tân Triều Riverside, X. Tân Bình, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
KO

Kim Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lầu tại Tân Triều, Biên Hòa 90m2 sổ riêng giá 1.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.