Tin đăng đã hết hạn.

Nhà gác lửng giá tốt nhất khu vực Tân Triều, Đồng Nai - cơ hội an cư và kinh doanh

Ngày đăng: 22/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp nhà gác lửng giá rẻ nhất khu vực phường Tân Triều, huyện Vĩnh Cửu, tỉnh Đồng Nai.
Diện tích đất: 4.5m x 20m.
Sổ hồng riêng, thổ cư 100%.
Vị trí: phường Tân Triều, cách thành phố Biên Hòa chỉ 10 phút di chuyển.
Nhà có mặt tiền, thích hợp kinh doanh nhỏ lẻ, buôn bán.
Điện nước máy đầy đủ, khu dân cư đông đúc, an ninh.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
Giá bán: 1.480 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay em Thảo qua số điện thoại 0356789928 để xem nhà trực tiếp và làm việc thương lượng.
Xem thêm

Liên hệ:

035 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

90 m²
16,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tân Triều Riverside, X. Tân Bình, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
TT

Thảo Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà gác lửng giá tốt nhất khu vực Tân Triều, Đồng Nai - cơ hội an cư và kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.