Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gác lửng 1 tỷ 690tr. Sổ riêng full thổ cư ngay trung tâm hành chính phường Tân Triều

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chỉ cần 500 triệu sở hữu ngay hỗ trợ ngân hàng tới 70% (lãi suất chỉ 0.8%/năm). Vị trí vàng: Cách đường 768: 300m. Trung tâm TP. Biên Hoà: 10 phút chạy xe. Trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng Aribank bán kính 500m. Liền kề KCN Thạnh Phú (hơn 50.000 lao động). Diện tích: 4m5 x 19m (85,5m2). Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, sang tên nhanh. Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 toilet trên dưới. Sân để ô tô, giếng trời thoáng sáng. Nội thất cao cấp, kết cấu bền đẹp. Nhà đang trong quá trình hoàn thiện, có thể tuỳ chỉnh theo sở thích khách hàng. Tiềm năng đầu tư: Khu vực phát triển mạnh, giá trị tăng cao. Phù hợp an cư & cho thuê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 959 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

3 PN, 2 WC
85.5 m²
19,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
LK

Lê Trọng Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gác lửng 1 tỷ 690tr. Sổ riêng full thổ cư ngay trung tâm hành chính phường Tân Triều - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.