Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền gia đình cần bán căn biệt thự bao đẹp giá rẻ, mặt tiền buôn bán TP Biên Hoà

Ngày đăng: 15/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự đẳng cấp P. Tân Triều. Tại Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Gần cây xăng Thạnh Phú. Vị trí: Mặt tiền đường kinh doanh đa ngành, xe hơi né nhau, khu dân cư đông đúc. Giá bán: 7,6 tỷ (thương lượng, giá cũ 8,5 tỷ). Ngân hàng định giá 8,3 tỷ, đang vay 6,9 tỷ. Diện tích: 374m2 (11x31m, nở hậu 16m), sổ hồng riêng, thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ. Thiết kế: Sang trọng, nội thất cao cấp, tặng toàn bộ nội thất. Liên hệ: 0937187101 để xem nhà và làm việc nhanh gọn. Lưu ý: Nhà xây tâm huyết, kiên cố, bán do kẹt tài chính, mong gặp khách hữu duyên!

Xem thêm

Liên hệ:

093 718 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

5 PN, 3 WC
374 m²
20,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 768, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
lc

lê văn chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền gia đình cần bán căn biệt thự bao đẹp giá rẻ, mặt tiền buôn bán TP Biên Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.