Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Lavender Thạnh Phú

Ngày đăng: 12/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Lavender Thạnh Phú.
- Diện tích đất 75m2 (5 x 15m) thổ cư.
- Nhà đầy đủ nội thất cho P. Khách, bếp ăn, 4 P. Ngủ.
- Bán kính 1km đầy đủ các tiện ích.
- Đường oto bàn cờ thông thoáng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, full thổ cư.
- Giá bán: 2 tỷ 780 (bớt lộc).

Xem thêm

Liên hệ:

093 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

75 m²
37,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Lavender Thạnh Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.