Tin đăng đã hết hạn.

Bán khu nhà trọ 550m2 Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai - 2.9 tỷ đồng.

Ngày đăng: 23/09/2024

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khu nhà trọ 550m2 Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai - 2.9TỶ.
- Diện tích trên sổ 430m2, thực tế 550m2.
- Có giấy phép kinh doanh nhà trọ, đã chuyển qua đồng hồ điện kinh doanh giá rẻ.
- Khu trọ xây dựng năm 2022.
- Đang sẵn hợp đồng thuê ổn định.
-Toàn bộ pháp lý chính chủ.
Bán giá 2.9 tỷ đồng còn thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 937 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

550 m²
5,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khu nhà trọ 550m2 Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai - 2.9 tỷ đồng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.