Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường 17A Vĩnh Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng

Ngày đăng: 18/06/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi cần bán nhà tại thôn 1 xã Vĩnh Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng, mặt đường 17A. Diện tích 229m2 mặt tiền 6,2m. Trong đó đất ở là 200m2, đất trồng cây lâu năm 29m2. Hiện trạng nhà 2 tầng mặt view sông thoáng mát. Giá bán 4,5 tỷ. Anh chị nào có nhu cầu liên hệ tôi 0945289131

Xem thêm

Liên hệ:

094 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 3 WC
229 m²
19,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 17A, X. Vĩnh Tiến, H. Vĩnh Bảo, Tp. Hải Phòng
0

0945289131

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường 17A Vĩnh Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.