Bất động sản tạo dòng tiền- Bán dãy trọ 8 phòng ngủ nằm đường nhựa lớn Kinh doanh

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bất động sản tạo dòng tiền- Bán dãy trọ 8 phòng ngủ nằm đường nhựa lớn Kinh doanh Diện tích thực tế gần 200m2, ngang hơn 6m Vị trí mặt tiền đường nhựa kinh doanh Trung dõng- Vạn Thắng ( Vạn Bình củ)- Khánh hòa Công năng 8 phòng trọ có gác lửng, có thể mở thêm 2 phòng Mặt tiền đường chính có thể kinh doanh Tổng dòng tiền giao động từ 12 tới 15tr/ tháng Giá: 3,3 tỷ thương lượng giá tốt Lh: 0935907246 Ngọc Hậu .... #bdskhanhhoa #kktvanphong

Xem thêm

Liên hệ:

093 590 ****

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

195 m²
16,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trung Dõng, X. Vạn Bình, H. Vạn Ninh, T. Khánh Hòa
TH

Trần Thị Ngọc Hậu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bất động sản tạo dòng tiền- Bán dãy trọ 8 phòng ngủ nằm đường nhựa lớn Kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.