Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà đẹp + đất rộng tại xuân tự 2 xã vạn hưng huyện vạn ninh chỉ 2 tỷ

Ngày đăng: 01/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích đất 418,1m2 mặt tiền 9m8
Đường bê tông, ô tô ra vào thoải mái
1 phòng khách rộng rãi
2 phòng ngủ thoáng mát
1 phòng sinh hoạt chung tiện lợi
1 khu bếp riêng biệt
1 nhà vệ sinh riêng
Phía sau còn đất trống thuận tiện mở rộng hoặc trồng trọt

Vị trí đắc địa:
Nằm trong khu dân cư yên tĩnh
Cách KCN Dốc Đá Trắng chỉ 5km
Không khí trong lành, trước mặt là sân bóng chiều chiều ngồi hóng gió,đặc biệt cách biển chỉ 500m

Xem thêm

Liên hệ:

076 956 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 1 WC
418.1 m²
4,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà đẹp + đất rộng tại xuân tự 2 xã vạn hưng huyện vạn ninh chỉ 2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.