Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm view biển - Vị trí vàng - giá đầu tư - chỉ 24tr/m2

Ngày đăng: 23/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Thôn Đông Bắc, Đại Lãnh
Diện tích: 110.9m (ngang 6.24m x dài 21m)
Giá: chỉ 24 triệu/m giá quá mềm cho vị trí view biển!
Có sẵn nhà cấp 4 đẹp, sạch sẽ, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa
View biển trước mặt, đón gió vi vu, không gian yên tĩnh, trong lành
Gần cảng Đại Lãnh, thuận tiện đi lại, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai

Xem thêm

Liên hệ:

076 956 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,24m

Vị trí bản đồ

2,66 tỷ

2 PN, 1 WC
110.9 m²
23,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm view biển - Vị trí vàng - giá đầu tư - chỉ 24tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.