Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc vị trí đẹp tại thôn Trung Dõng 1, xã Vạn Bình

Ngày đăng: 06/03/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Diện tích 207,3m2, mặt tiền rộng 8,97m.
Nhà có một phòng khách, một phòng ngủ, một bếp và sân trước rộng rãi, có thể đỗ ô tô.
Đất có 100m2 thổ cư, quy hoạch còn 194,8m2.
Giá bán 1 tỷ 100 triệu.
Liên hệ 0922290123 để được tư vấn.
Xem thêm

Liên hệ:

092 229 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,97m
Chiều sâu 23,11m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Gần mặt đường, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

1 PN
207.3 m²
5,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Trung Dõng, X. Vạn Bình, H. Vạn Ninh, T. Khánh Hòa
HH

Hoàng Hùynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc vị trí đẹp tại thôn Trung Dõng 1, xã Vạn Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.