Tin đăng đã hết hạn.

2,4 tỷ sở hữu 128 m thổ cư 2 mặt tiền , sát đường 58, ô tô đỗ cửa, đầu tư ,kinh doanh đều quá ok

Ngày đăng: 05/04/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Xã Hạ Long, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh với diện tích 128m2.
Giá bán chỉ 2,4 tỷ VND, một cơ hội tuyệt vời với giá ưu đãi.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống, phát triển, đầu tư sinh lời thời gian ngắn dài đều ok
Không gian sống thoáng đãng, tiện ích bạt ngàn, bao quanh khu đô thị ocen park vân đồn, cùng 1 số dự án đang có và chuẩn bị có
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0849503999,

Xem thêm

Liên hệ:

084 950 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

128 m²
18,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2,4 tỷ sở hữu 128 m thổ cư 2 mặt tiền , sát đường 58, ô tô đỗ cửa, đầu tư ,kinh doanh đều quá ok - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.