Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng, 76,8m2 đất thổ cư, ô tô vào tận cửa, gần chợ và tỉnh lộ 428

Ngày đăng: 24/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm cúng, đầy đủ tiện nghi với mức giá phải chăng?
Hãy đến với căn nhà 2 tầng tọa lạc trên mảnh đất 76,8m2 tại Phương Tú, Ứng Hòa, Hà Nội
Sổ đỏ chính chủ, full thổ cư, đảm bảo pháp lý rõ ràng
Ngôi nhà được xây dựng kiên cố với thiết kế hợp lý, bao gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà vệ sinh và sân phơi rộng rãi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình
Đường trước nhà rộng rãi, ô tô 7 chỗ có thể vào tận cửa, rất thuận tiện cho việc di chuyển
Vị trí nhà vô cùng thuận lợi, chỉ vài chục mét là ra đến chợ cóc, cách Tỉnh lộ 428 chỉ 80m
Bán kính 200m xung quanh có đầy đủ các tiện ích như trường học, trạm y tế, cửa hàng... phục vụ mọi nhu cầu của cuộc sống
Giá bán hấp dẫn, chưa tới 2 tỷ đồng
Liên hệ ngay số điện thoại 0865927521 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu ngôi nhà mơ ước
Xem thêm

Liên hệ:

086 592 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

3 PN, 1 WC
76.8 m²
25,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
X. Phương Tú, H. Ứng Hòa, Tp. Hà Nội
LN

Lê Văn Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng, 76,8m2 đất thổ cư, ô tô vào tận cửa, gần chợ và tỉnh lộ 428 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.