Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất lô góc diện tích 99,7m2 tại Đại Hùng, Ứng Hòa, Hà Nội. Vị trí giao thông thuận lợi, cách nhà văn hóa và chợ 50m

Ngày đăng: 01/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán đất lô góc diện tích 99.7m2 tại Đại Hùng, Ứng Hòa, Hà Nội.
Vị trí giao thông thuận lợi, cách nhà văn hóa và chợ 50m, cách trường học các cấp 50m, cách đường Senco 5 chỉ vài trăm mét.
Giá 1 tỷ.
Liên hệ 0386369866 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

038 636 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1 tỷ

99.7 m²
10,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Đại Hùng, H. Ứng Hòa, Tp. Hà Nội
KN

Khánh Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất lô góc diện tích 99,7m2 tại Đại Hùng, Ứng Hòa, Hà Nội. Vị trí giao thông thuận lợi, cách nhà văn hóa và chợ 50m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.