Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 mê nằm vị trí góc 2 mặt tiền khu phố Mỹ Điền, thị trấn Tuy Phước

Ngày đăng: 09/12/2024

5.5
Trung bình
Hình ảnh 1/2
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1 mê nằm vị trí góc 2 mặt tiền khu phố Mỹ Điền, thị trấn Tuy Phước.
Nhà mới công năng sử dụng đầy đủ, khu dân cư đông, cách quốc lộ chỉ 80m, đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích: 149m2 ngang 6m, đường lộ giới 14m.
Giá bán: 2tỷ xxx sổ hồng sẵn có hổ trợ vay ngân hàng.
LH: 0935354448 xem nhà chốt giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

093 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 24,83m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

149 m²
13,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Tuy Phước, H. Tuy Phước, T. Bình Định
MT

Mực Ngào ThanhThúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 mê nằm vị trí góc 2 mặt tiền khu phố Mỹ Điền, thị trấn Tuy Phước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.