Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gác lửng Phan Rí Cửa, cách bờ kè biển 30m - view biển tuyệt đẹp, giá 420 triệu

Ngày đăng: 08/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà gác lửng tọa lạc tại xã Phan Rí Cửa, Bình Thuận, cách bờ kè biển chỉ 30m, mở ra một không gian sống thoáng đãng với tầm nhìn hướng biển.

Căn nhà có diện tích sàn 48m2, bố trí 1 phòng và gác lửng, rất phù hợp cho những ai yêu thích sự ấm cúng và tiện nghi.

Giá bán là 420 triệu đồng (có thương lượng) và sổ hồng riêng, đảm bảo quyền sở hữu lâu dài.

Đường vào nhà là đường xe máy.

Để biết thêm chi tiết và xem nhà, xin vui lòng liên hệ Trinh qua số điện thoại 0932050822.
Xem thêm

Liên hệ:

093 205 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

420 triệu

48 m²
8,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Tt. Phan Rí Cửa, H. Tuy Phong, T. Bình Thuận
T

Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gác lửng Phan Rí Cửa, cách bờ kè biển 30m - view biển tuyệt đẹp, giá 420 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.