Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng cơ sở kinh doanh LH chính chủ 0946784111

Ngày đăng: 19/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng , cơ sở kinh doanh! Trung Tâm thị trấn! cửa ngỏ du lịch cổ Thạch!
Giá 10.500 tỷ
DT 340m2
chính chủ 0946784111

Xem thêm

Liên hệ:

094 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

1 PN, 1 WC
340 m²
30,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng cơ sở kinh doanh LH chính chủ 0946784111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.