Bán nhà phố Lê Quang Đạo, Từ Sơn, Bắc Ninh 115m2, MT 5m, giá 19 tỷ. Vỉa hè kinh doanh.

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 115m2, MT 5m, giá 19 tỷ phố Lê Quang Đạo phường Từ Sơn thành phố Bắc Ninh. - Vị trí mặt phố vỉa hè 5m, căn góc 2 mặt phố đẹp nhất tuyến phố. - Phù hợp khách mua đầu tư xây toà nhà vừa ở vừa kinh doanh. - Sổ đỏ chính chủ. - Phong thuỷ đẹp. - Giá bán 19 tỷ chủ thiện chí thương lượng mạnh. Giá đầu tư. - LH 0977638388

Xem thêm

Liên hệ:

097 763 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

19 tỷ

115 m²
165,22 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Lê Quang Đạo, Từ Sơn, Bắc Ninh 115m2, MT 5m, giá 19 tỷ. Vỉa hè kinh doanh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.