Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Phong Khê, Bắc Ninh, 6 tỷ, 148.5m2

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng ở Phong Khê, Bắc Ninh với diện tích 148.5m2, giá chỉ 6 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, hướng Tây Nam, cực kỳ phù hợp với ai yêu thích không gian thoáng đãng và phong thủy tốt. Nhà thiết kế ấm cúng, không gian sống thoải mái, rất lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai thích sự riêng tư. + Diện tích rộng rãi, thoáng mát + Pháp lý đầy đủ, dễ dàng giao dịch + Hướng cửa chính Tây Nam, hợp phong thủy Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa Hồng Phúc + Siêu thị Global Market 99 Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí từ Thanh lý Tài sản Jupiter qua số 0911456998

Xem thêm

Liên hệ:

091 145 ****

Vị trí bản đồ

6 tỷ

148.5 m²
40,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phù Khê, P. Phù Khê, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TL

Trần Ngọc Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Phong Khê, Bắc Ninh, 6 tỷ, 148.5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.