Tin đăng đã hết hạn.

Cọc đã thắng rồi chưa cần nói là mua. DT 173m2

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

173m2 đất, sẵn nhà 3 tầng cũ vẫn ở tốt, MT 5,2m (full thổ cư, tách đc làm 2 lô). 6,85 tỷ (còn thương lượng). Vị trí cổng trường Đại Học Luật, khu phố Cẩm Giang, Đồng Nguyên, Bắc Ninh. Đâu tư xây ccmn cho sinh viên thuê, kết hợp kinh doanh cho dòng tiền ổn định. Sổ đỏ chờ gd, Mr Tỉnh 0912634352 xem nhà gặp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 263 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

3 PN, 3 WC
173 m²
39,6 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cọc đã thắng rồi chưa cần nói là mua. DT 173m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.