Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà C4 Nguyễn Giáo 3,5 tỷ, 41,2m2 lô góc 2 mặt tiền

Ngày đăng: 19/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng ở Nguyễn Giáo, Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh. Diện tích 41,2m2, Giá chỉ 3,5 tỷ, pháp lý đầy đủ, rất ổn cho ai muốn an cư hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 15m, dễ dàng lưu thông và có thể mở cửa hàng nếu muốn. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần ngay Đại Học Luật Hà Nội. - Công viên Phú Điền và Công viên Ngô Gia Tự cho những ngày thư giãn, đi dạo. - Siêu thị Từ Sơn và Đậu Đậu Pet Từ Sơn, tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - 200m ra bệnh viên từ sơn, - Chợ giàu cách 500m Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số 0857016666 hoặc gặp Nguyễn Hữu Quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

085 701 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
41.2 m²
84,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà C4 Nguyễn Giáo 3,5 tỷ, 41,2m2 lô góc 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.