Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố thương mại 100m2 giá chỉ 6,55 tỷ trong dự án Centa Riverside ngay sát cạnh HN

Ngày đăng: 11/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố thương mại 100m2, sổ hồng lâu dài trục đường sầm uất. Centa Riverside VSIP Bắc Ninh. Diện tích đất: 100m². Xây dựng 3 tầng hiện đại, mặt tiền rộng, dễ decor quán café, showroom, văn phòng. Vị trí mặt phố kinh doanh, ngay trục Hữu Nghị 61m, mặt sau có đường nội bộ 6m cực tiện ra vào. Lợi thế có 1 không 2: Centa Riverside nằm trong VSIP Bắc Ninh đại đô thị Singapore đầu tiên tại đất Vua Kinh Bắc, cộng đồng chuyên gia, kỹ sư nước ngoài hơn 50.000 người, nhu cầu thuê và kinh doanh cực sôi động. Ngay sát Ga Metro Trung Màu và tuyến Cao tốc Sân bay Gia Bình Hà Nội, mặt cắt 120m đón sóng hạ tầng tỷ đô, giá trị tăng không ngừng. So với các khu đô thị đối trọng quanh Hà Nội, Centa Riverside chỉ 58tr/m², chưa bằng 1/4 thị trường An Hưng hay Vin Ocean Park. Tiện ích đầy đủ: Công viên ven sông, phố đi bộ, TTTM, trường học, bệnh viện quốc tế, an ninh 24/7 khách hàng vừa ở, vừa kinh doanh, hoặc cho thuê lại. Tiềm năng tăng giá vượt trội khi các tiện ích đồng bộ và hạ tầng quốc gia hoàn thiện trước 2027. Pháp lý an toàn sổ hồng lâu dài sang tên nhanh chóng. Giá chỉ từ 6,55 tỷ cơ hội sở hữu nhà phố thương mại sinh lời cao. Liên hệ ngay 0985247021 để xem vị trí đẹp nhất và nhận ưu đãi tốt từ chủ đầu tư! Centa Riverside Kinh doanh đắc địa An cư đỉnh cao Sinh lời bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

098 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

4 PN, 5 WC
100 m²
65,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Hoàng Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố thương mại 100m2 giá chỉ 6,55 tỷ trong dự án Centa Riverside ngay sát cạnh HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.