Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp mặt tiền hẻm Trảng Dài, gần trường tiểu học, kinh doanh tốt giá 1,85 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cần bán căn nhà đẹp, vị trí tại khu phố 3A, phường Trảng Dài
Nhà nằm ở mặt tiền hẻm tạp hóa Tiện, đối diện cafe Thềm Xưa, cách trường Tiểu Học Trảng Dài chỉ 500m
Đường nhựa phía trước rộng 8m, thông thoáng, rất thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc mở lớp học
Diện tích đất là 5,3m x 26m, hướng Đông
Nhà có 3 phòng ngủ, 2 wc và sân rộng 5,5m để xe bán tải
Pháp lý sổ chung rõ ràng, đã đóng thuế phí đầy đủ hàng năm, điện nước máy sẵn sàng
Giá bán: 1,85 tỷ có thương lượng
Liên hệ: 0388880052 để biết thêm thông tin chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

038 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

3 PN, 2 WC
137.8 m²
13,43 triệu/m²
Địa chỉ
Diamond City Đồng Nai, Đ. Lê Duẩn, X. Đồi 61, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
TT

Thư Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp mặt tiền hẻm Trảng Dài, gần trường tiểu học, kinh doanh tốt giá 1,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.