Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Đường 4, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai, giá tốt 9 tỷ, 298,6 m2

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng C4 nằm tại Đường 4, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai, với diện tích 298,6 m2, giá 9 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng. + Mặt tiền 14,58m, thổ cư 267m2, đất vườn 31.6 + Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. + Hướng cửa chính Bắc, hợp phong thủy. + Không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình làm nhà vườn Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Mr. Đat, 0969247806

Xem thêm

Liên hệ:

096 924 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,58m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

298.6 m²
30,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 4, X. An Viễn, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai

Mr. Đat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Đường 4, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai, giá tốt 9 tỷ, 298,6 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.