Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại KDC An Viễn, 2,49 tỷ, 100m2, view đẹp, giá cực chất

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại KDC An Viễn, phố Phùng Hưng, xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai, có diện tích 100m2 với thiết kế 4PN + 2WC + bếp, giá bán 2,49 tỷ VND. - Ưu điểm: + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn. + Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Pháp lý đầy đủ, dễ dàng chuyển nhượng. - Thông tin thêm về dự án: Dự án KDC An Viễn có quy mô 3,6ha với 240 nền, diện tích nền từ 80m2 - 120m2. Mặt tiền đường Phùng Hưng, An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai, được đầu tư bởi Công Ty TNHH MTV TM XD & DV Bất Động Sản Đất Việt. Hệ thống tiện ích nội khu bao gồm club house, công viên, cửa hàng tiện ích, café cùng với các tiện ích ngoại khu như trường học các cấp, bệnh viện, khu du lịch, khu vui chơi và các cụm khu công nghiệp. - Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên Tam Phước, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đất Nền Thịnh Vượng 0352205871

Xem thêm

Liên hệ:

035 220 ****

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

4 PN, 2 WC
100 m²
24,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phùng Hưng, X. An Viễn, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
0

0352205871

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại KDC An Viễn, 2,49 tỷ, 100m2, view đẹp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.