Tin đăng đã hết hạn.

Nhà full nội thất đường Quảng Tiến - Trảng Bom vào ở ngay

Ngày đăng: 18/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Nhà đẹp full nội thất đường Quảng Tiến, Trảng Bom vào ở ngay.
Diện tích: 6.5m x 19.5m, sổ riêng full thổ cư.
Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát với 3 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách rộng rãi, sân để xe hơi.
Khu dân cư an ninh, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Giá: 4,5 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0961619772 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 19,5m

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 4 WC
126.75 m²
35,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Quảng Tiến 20, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
PT

Phuong Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà full nội thất đường Quảng Tiến - Trảng Bom vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.