Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay nhà phố trung tâm ngay khu phát triển cơ sở hạ tầng Trảng Bom sẵn nhà đẹp mới

Ngày đăng: 28/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay nhà phố trung tâm ngay khu phát triển cơ sở hạ tầng Trảng Bom sẵn nhà kiên cố. Vị trí: Đường lớn giáp Nguyễn Hoàng, Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại kiên cố. Diện tích đất: 5x27m (sổ hồng riêng, thổ cư 100%). Diện tích xây dựng: 250m2 sử dụng. Công năng: 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ tầng trệt thuận tiện cho người lớn tuổi). 2 nhà vệ sinh. Phòng khách, bếp rộng rãi, thông thoáng. Đường trước nhà 6m, xe ô tô ra vào thoải mái. Giá bán: 2 tỷ 999 triệu (thương lượng nhẹ cho khách hàng thiện chí). Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa trả góp nhẹ nhàng như tiền thuê nhà! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và tư vấn tài chính miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

076 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 2 WC
133 m²
22,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay nhà phố trung tâm ngay khu phát triển cơ sở hạ tầng Trảng Bom sẵn nhà đẹp mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.