Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Trảng Bom, gần Bách Hóa Xanh, giá 2.49 tỷ

Ngày đăng: 30/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán nhà tại thị trấn Trảng Bom, gần Bách Hóa Xanh và chợ bờ hồ.
Diện tích: 5m x 38m, sổ riêng thổ cư.
Nhà có 2 phòng ngủ, gác lửng, phòng khách, bếp và WC.
Phía sau còn hơn 10m đất trống, rất lý tưởng cho việc mở rộng hoặc làm vườn.
Liên hệ 0899994244 để xem nhà ngay hôm nay.
Xem thêm

Liên hệ:

089 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 38m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

2 PN
190 m²
13,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Trảng Bom, gần Bách Hóa Xanh, giá 2.49 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.