Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu nhà vườn mái thái gần 200m2, vị trí đắc địa tại Tiền Hải!

Ngày đăng: 23/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn nhà vườn mái thái rộng gần 200m2, tọa lạc tại vị trí đắc địa, cách trung tâm Tiền Hải chỉ vài phút di chuyển.
Với diện tích đất 771m2, trong đó 240m2 là đất thổ cư, bạn sẽ được tận hưởng một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, hòa mình vào thiên nhiên.
Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, rất phù hợp để an cư lạc nghiệp.
Giá bán 1.4xx tỷ.
Liên hệ ngay 0868365389 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 836 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

771 m²
1,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
H. Tiền Hải, T. Thái Bình
MB

Mua Bán Nhà Đất Thái Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu nhà vườn mái thái gần 200m2, vị trí đắc địa tại Tiền Hải! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.