Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ tại làn 2 Hoàng Hoa Thám, ô tô đỗ cửa

Ngày đăng: 08/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán nhà 2 tầng đẹp, thiết kế 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh tại làn 2 đường Hoàng Hoa Thám.
Diện tích: 65.4m2.
Mặt tiền: 4m.
Hướng: Đông Nam.
Vị trí: Đường ô tô đỗ cửa, thuận tiện di chuyển.
Giá bán: 5.xx tỷ (có sẵn gói cho thuê 12 triệu/tháng).
Liên hệ: 0972531838 (Ms. Chiều) để biết thêm thông tin chi tiết và chốt giao dịch.
Xem thêm

Liên hệ:

097 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 16,35m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

5 tỷ

3 PN, 3 WC
65.4 m²
76,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ tại làn 2 Hoàng Hoa Thám, ô tô đỗ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.