Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh, 2,78 tỷ, 125,6 m2, hàng hiếm

Ngày đăng: 05/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà này nằm ở xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh, với diện tích lên đến 125,6m2, cực kỳ thoải mái cho việc sinh hoạt. Đây là một căn NR siêu hot với mức giá chỉ 2,78 tỷ VND, rất đáng để xem xét. + Diện tích rộng rãi, thoáng đãng, rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái. + Phong thủy cực tốt, mang lại tài lộc cho gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0366340018

Xem thêm

Liên hệ:

036 634 ****

Vị trí bản đồ

2,78 tỷ

125.6 m²
22,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh, 2,78 tỷ, 125,6 m2, hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.