Tin đăng đã hết hạn.

Bán ngay nhà mới xây 12 phòng trọ + 1 cửa hàng sát KCN Tiên Sơn. Đường to rộng 12m, có vỉa hè 2 bên

Ngày đăng: 03/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán ngay 12 phòng trọ + 1 cửa hàng sát KCN Tiên Sơn chỉ 5 tỷ.
Địa chỉ: Bất Lự, Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh.
Diện tích: 93.6m2, MT 7.75m vuông vắn.
Đường to, rộng 12m, có vỉa hè 2 bên, ngay sát KCN Tiên Sơn, cách chợ Bất Lự chỉ 200m.
Xung quanh rất nhiều phòng trọ, kinh doanh buôn bán tấp nập. Nhà lúc nào cũng kín phòng, dòng tiền đều đặn gần 200 triệu/năm.
Nhà mới xây được 3 năm, còn rất mới. Thoáng đãng.
Giá công khai chỉ 5 tỷ.
LH ngay e Loan Yêu Đời 0395.992.182.

Xem thêm

Liên hệ:

039 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,75m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

5 tỷ

93.6 m²
53,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán ngay nhà mới xây 12 phòng trọ + 1 cửa hàng sát KCN Tiên Sơn. Đường to rộng 12m, có vỉa hè 2 bên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.