Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mái Thái, mặt tiền 20m tại Lưu Kiếm, Hải Phòng

Ngày đăng: 03/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng mái Thái kiên cố, thiết kế hiện đại tại tổ dân phố Lưu Kì 1, phường Lưu Kiếm, Hải Phòng.
Diện tích sử dụng 525m2, mặt tiền cực rộng 20m, nở hậu.
Diện tích trên bìa 200m2/1 bìa, tổng diện tích 2 bìa là 400m2.
Hướng Đông Nam mát mẻ, phong thuỷ cực tốt.
Đường hiện trạng 12m, quy hoạch tương lai đường 19m.
Xung quanh toàn nhà to, biệt thự, vị trí kinh doanh lý tưởng.
Giá hơn 10 triệu/m2 đất sổ, tặng thêm 130m2 đất liền kề và một căn nhà biệt thự. Vị trí đẹp, có sẵn nhà ở, có thể cho thuê hoặc vừa ở vừa kinh doanh.
Liên hệ: 0775244860 (Yến).
Địa chỉ văn phòng giao dịch bất động sản Vũ Yến Land: Khu tái định cư Lưu Kiếm, Hải Phòng.
Xem thêm

Liên hệ:

077 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 26,25m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

4 tỷ

525 m²
7,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Lưu Kiếm, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VB

Vũ Yến Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mái Thái, mặt tiền 20m tại Lưu Kiếm, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.