Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn nhà hai tầng 214m2 Kênh Giang nằm trục liên thôn thông giá 2,x tỷ

Ngày đăng: 27/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn nhà hai tầng 214m2 Kênh Giang nằm trục liên thôn thông giá 2,x tỷ. Diện tích 214m2. Nhà thiết kế công năng sử dụng gồm hai phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà WC. Nằm cách trường học các cấp, ủy ban chỉ 200m. Tiện ích siêu siêu gần mua để ở cực đẹp. Sổ chính chủ. Giá 2,x tỷ. LH E. Ngọc 0936942120 chuyên viên tư vấn nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN, 2 WC
214 m²
9,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Liên Thôn, X. Kênh Giang, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NN

Nguyễn Thị Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn nhà hai tầng 214m2 Kênh Giang nằm trục liên thôn thông giá 2,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.