Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mặt tiền kinh doanh Núi Đèo 152m2, vị trí vàng phong thuỷ tốt, Thủy Nguyên

Ngày đăng: 30/09/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Gia đình mình có căn nhà mặt tiền vị trí rất đẹp trên trục đường 60m - đường 359, ngay trung tâm thị trấn Núi Đèo cần bán.
Nhà thuộc tuyến đường quốc gia 359, vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính.
Mặt tiền tại đây đa phần là các doanh nghiệp các Ngân Hàng lớn, các chuỗi siêu thị, trung tâm hành chánh, các chuỗi F&B...
Nhà mẹ tôi nguồn gốc rõ ràng, giấy tờ hợp lệ, sổ Hồng chính chủ.
Diện tích 152m² vuông, chiều ngang 6.8m, chiều dài 22,5.
Giá bán cũ là 21 tỷ, hiện tại cần bán gấp với giá 17 tỷ.
Có thương lượng thêm nếu gặp khách hàng thiện chí.
Nhà cấp 4, nên dễ dàng xây dựng để phát triển kinh doanh.
Nhà hướng chính Đông, chủ về ngũ hành Mộc, ngũ hành sinh sôi phát triển vạn vật, phong thuỷ rất tốt để phát triển kinh doanh và sinh sống!
Đăng tin là chính chủ hoàn toàn.
Có nhu cầu vui lòng liên hệ đt ạ. Zalo cùng số: 0968 748 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

152 m²
138,16 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 359, X. Thuỷ Sơn, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
YN

Yen Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mặt tiền kinh doanh Núi Đèo 152m2, vị trí vàng phong thuỷ tốt, Thủy Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.