Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng, mặt tiền 4,3m tại Thường Tín, ô tô ngủ trong nhà, giá chỉ 5,95 tỷ

Ngày đăng: 18/03/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng tại Duyên Thái, Thường Tín, Hà Nội. Mặt tiền rộng 4,3m, thiết kế độc lập, dân xây.
Thiết kế chi tiết:
- Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC và gara ô tô.
- Tầng 2: 3 phòng ngủ.
- Tầng 3: 1 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi.
Đất phân lô vuông vắn, vỉa hè rộng rãi, lòng đường ô tô tránh nhau thoải mái. Phía sau nhà có khe thoáng 1m, mang lại không gian sống thoáng đãng.
Giá bán 5,95 tỷ.
Liên hệ 0988484496 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

098 848 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 13,95m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

3 PN, 1 WC
60 m²
99,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đất giao - Đất phân
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
X. Duyên Thái, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
PD

Phương Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng, mặt tiền 4,3m tại Thường Tín, ô tô ngủ trong nhà, giá chỉ 5,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.