Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô kiệt 56/3 Nguyễn Xuân Hữu, Cẩm Lệ vị trí trung tâm, ở ngay

Ngày đăng: 27/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/13

Vị trí siêu thuận tiện:
Kiệt ô tô thông thoáng, khu dân cư hiện hữu.
Cách chợ Cẩm Lệ chỉ 100m Gần trường học, tiện ích đầy đủ.
Diện tích đất: 63m² diện tích sử dụng: 120m².
Hướng nhà: Đông mát mẻ cả ngày.
Công năng đầy đủ:
3 phòng ngủ.
2 WC.
Phòng thờ, sân phơi.
Nhà đã đóng tôn chống thấm kiên cố.
Nội thất cơ bản gồm:
2 điều hoà.
Tủ lạnh.
2 giường + tủ.
Giá 3.350 tỷ (có thương lượng) Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

093 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

3 PN, 2 WC
63 m²
53,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô kiệt 56/3 Nguyễn Xuân Hữu, Cẩm Lệ vị trí trung tâm, ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.