Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng ngay Anara Bình Tiên, 6,2 tỷ, 220m2, 5PN, 6WC, mặt tiền 11m

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà riêng ngay Anara Bình Tiên, Xã Công Hải, Thuận Bắc, Ninh Thuận cực chất và đầy đủ tiện nghi. Với diện tích 220m2, không gian thoải mái cho mọi hoạt động. Có 5PN và 6WC, đang làm home stay. Đầy đủ nội thất, máy lạnh. + Mặt tiền rộng 11m. + Đường rộng 8m. + Cách biển 300m. + Cách sân golf 100m. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. 6,2 tỷ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Đoàn Quang Minh qua số 0906679226 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

5 PN
220 m²
28,18 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng ngay Anara Bình Tiên, 6,2 tỷ, 220m2, 5PN, 6WC, mặt tiền 11m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.