Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 86,4m2 chính chủ tại phường Lê Thanh Nghị tp Hải Phòng (Hải Dương cũ)

Ngày đăng: 18/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà 2 tầng bê tông cốt thép kiên cố, ngõ thông rộng 2 ô tô tránh nhau, đối diện cổng chính chợ Hải Tân. Liên hệ chính chủ Hải 0975527388

Xem thêm

Liên hệ:

097 552 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

86.4 m²
49,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Lê Phong, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DM

Dang Thi Kieu My

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 86,4m2 chính chủ tại phường Lê Thanh Nghị tp Hải Phòng (Hải Dương cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.