Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Vĩnh Phú Diện Tích Lớn, Giá Nhỏ, Gần Thủ Đức 90m2 Sổ hồng Riêng, KQH, ngân hàng cho vay 70%

Ngày đăng: 17/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ VĨNH PHÚ SÁT THỦ ĐỨC Diện tích lớn Giá nhỏ DT đất: 93m (4.05 x 22.8) Công năng: Sân trước để được 5 xe máy, sân sau thoáng mát 1 phòng khách rộng 1 phòng bếp 2 phòng ngủ 2 WC Tặng kèm hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời Vị trí tiềm năng: Gần Quốc lộ 13 (đang mở rộng tiềm năng tăng giá mạnh) Khu an ninh, không khí trong lành, có thể trồng rau sạch sau nhà Tiện ích đầy đủ: gần chợ, siêu thị, ngân hàng, hồ câu cá, du lịch Phương Nam, Dìn Ký, quán ăn ven sông SG, chợ đầu mối Giá bán: 3.090 Tỷ (thương lượng) Liên hệ: 0901465399Call/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

090 146 ****

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
34,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Vĩnh Phú I, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0901465399

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Vĩnh Phú Diện Tích Lớn, Giá Nhỏ, Gần Thủ Đức 90m2 Sổ hồng Riêng, KQH, ngân hàng cho vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.