Tin đăng đã hết hạn.

CHỈ BỎ RA 1,76 TỶ MT Nguyễn Văn Tiết Lái Thiêu, sầm uất, kinh doanh buôn bán cực tốt,SÁT EAON 500M

Ngày đăng: 03/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

+ VỊ TRÍ VÀNG : - Nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Tiết trục đường trung tâm phường Lái Thiêu. - Kết nối nhanh: Quốc lộ 13 Quốc lộ 1K Thủ Dầu Một Dĩ An TP.HCM. - Lưu thông đông đúc, kinh doanh buôn bán sầm uất, dân cư hiện hữu. + TIỆN ÍCH XUNG QUANH TRONG BÁN KÍNH 1KM : - Cách Chợ Lái Thiêu chỉ 3 phút, sầm uất cả ngày. - Gần Aeon Mall Bình Dương, Vincom Dĩ An, Lotte Mart, các ngân hàng lớn. - Hệ thống trường học, bệnh viện, UBND phường trong bán kính 1km. - Đường rộng, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước đầy đủ, khu vực an ninh. * THÔNG TIN CHI TIẾT : - Diện tích : 5m X 13,8m - Kết cấu : 1 trệt 2 lầu 3PN 3 WC - Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay. - Đường trước nhà : 6m ô tô quay đầu thỏa mái . + CÔNG NĂNG : - Thích hợp mở cửa hàng, showroom, văn phòng công ty. - Đầu tư cho thuê, hoặc mua ở lâu dài, giá trị gia tăng cao.   LIÊN HỆ 0378352103 ( BÌNH ) ĐỂ ĐƯỢC HỖ TRỢ XEM THÔNG TIN TRỰC TIẾP (24/24) Cam kết : Thông tin chính xác khách quan - Trung thực - Phục vụ tận tâm . Hỗ trợ tư vấn pháp lý vay vốn ngân hàng . * LƯU Ý MIỄN TIẾP CÒ MÔ GIỚI

Xem thêm

Liên hệ:

037 835 ****

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

69 m²
25,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tiết, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
BP

Bình Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHỈ BỎ RA 1,76 TỶ MT Nguyễn Văn Tiết Lái Thiêu, sầm uất, kinh doanh buôn bán cực tốt,SÁT EAON 500M - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.