Tin đăng đã hết hạn.

Mình cần bán dãy trọ 50 phòng Bình Chuẩn Thuận An Bình Đường giá 19 tỷ (còn thương lương)

Ngày đăng: 01/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mình cần bán dãy trọ chính chủ. 850m2. Thổ cư 600m. Giá 19 tỷ (còn thương lương). LH 0909818140

Xem thêm

Liên hệ:

090 981 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

19 tỷ

850 m²
22,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
N

Nguyentankhoi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mình cần bán dãy trọ 50 phòng Bình Chuẩn Thuận An Bình Đường giá 19 tỷ (còn thương lương) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.