Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí! Khách sạn góc 2 MT - KĐT Việt Sing - Bình Dương - 12x20m - 28P - HĐT 100tr - 34 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm khách sạn góc 2 mặt tiền. - Địa chỉ: Góc 2 mặt tiền KĐT Việt Sing, Phường Thuận Giao, TP. HCM (Bình Dương cũ). - Diện tích: 12 x 20m. - Công nhận: 187,5m2. - Kết cấu: 6 tầng - thang máy. - Hợp đồng thuê: 100 triệu/tháng ký 10 năm, mỗi năm tăng 5%. (28 phòng). - Hướng Bắc. - Giá bán: 34 tỷ thương lượng. SĐT/zalo: 0365522127Minh Hậu).

Xem thêm

Liên hệ:

036 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

34 tỷ

187.5 m²
181,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Hướng
Bắc
Địa chỉ
VSIP 1, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PH

Phạm Thị Minh Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí! Khách sạn góc 2 MT - KĐT Việt Sing - Bình Dương - 12x20m - 28P - HĐT 100tr - 34 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.