Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại An Phú, 12 tỷ, 558.2m2, Mặt tiền 6m, giá tốt

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương với diện tích 558.2m2, thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp, mặt tiền rộng 6m, đường vào cũng 6m, rất thích hợp cho kinh doanh. Giá bán chỉ 12 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ và các thiết bị cần thiết khác. Phong thủy tốt, tạo không gian sống thoải mái. Khu vực xung quanh: Gần công viên Icon Central, công viên Thuận Giao, siêu thị Bách Hóa Xanh, bệnh viện Đa Khoa An Phú và trường Mầm Non Thuận Giao. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Nguyễn Thị Hương và số điện thoại 0977364627

Xem thêm

Liên hệ:

097 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN, 2 WC
558.2 m²
21,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại An Phú, 12 tỷ, 558.2m2, Mặt tiền 6m, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.