Tin đăng đã hết hạn.

Thanh lí gấp nhà 1,39 tỷ tọa lạc Đ.22 Tháng 12, P.Thuận Giao, Thuận An cách KCN VSIP1 300m.Đường 7m

Ngày đăng: 16/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: Đường 22 Tháng 12, phường Thuận Giao, Thành phố Thuận An, Bình Dương. + Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, ban công sân thượng. + Diện tích 70 m² (sân để xe, sân sau nhà). + Đường trước nhà 7m, vỉa hè 4m rộng rãi. + Khu phố văn hóa đảm bảo trật tự, an ninh. + Sổ riêng, pháp lí đầy đủ, sang tên công chứng liền trong ngày. - Phù hợp với mọi loại hình kinh doanh, nhà đang cho thuê 15 triệu/tháng. - Giá chỉ 1,39 tỷ/căn. - Tiện ích xung quanh. + Cửa hàng tiện lợi Vinmart, Bách Hoá Xanh dễ dàng mua nhu yếu. + Gần khu công nghiệp VSIP1 thuận tiện giao thương buôn bán. + Bệnh viện An Phú, bệnh viện Columbia Asia. + Cách vòng xoay An Phú chỉ 1p đi xe thuận tiện di chuyển qua các tỉnh lân cận. + Nằm gần trục đường DT743 rộng 20m (8 làn xe) đã được quy hoạch bài bản. * Liên hệ ngay SĐT: 0901471830Duy Lê) để được tư vấn trực tiếp miễn phí và sở hữu nhà với giá tốt nhất. * Miễn tiếp cò, môi giới ngoài.

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****

Vị trí bản đồ

1,39 tỷ

4 PN, 4 WC
70 m²
19,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DL

Duy Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh lí gấp nhà 1,39 tỷ tọa lạc Đ.22 Tháng 12, P.Thuận Giao, Thuận An cách KCN VSIP1 300m.Đường 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.